Tên đăng nhập: Mật khẩu: Đăng ký || Quên mật khẩu

FG-coding este un forum pentru sprijin reciproc între administratorii forumurilor forumgratuit.

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

tranhang

Thành viên mới
Thành viên mới
Mình nghe nói nghề lập trình giờ kiếm được nhiều tiền và dễ xin việc nữa nên mình rất muốn học để trở thành một lập trình viên nhưng mình chưa biết bắt đầu từ đâu nữa,ai có kinh nghiệm giúp mình với.

taiv1n

Thành viên mới
Thành viên mới
Kiếm tiền nhiều thì nhiều nghề lắm. Hơn nữa bạn là con gái.hihi. Nếu quyết tâm gắn bó với nghế lập trình này thì mình khuyên bạn vào Stanford.com.vn mà tìm hiểu. Ko hiểu thì gọi cho họ, họ có chuyên gia gọi lai tư vấn miến phí nhé. Chúc em kiếm dc thật nhiều tiền.

meteor9

Thành viên mới
Thành viên mới
lập trình viên - nếu nói nó là một nghề hót thì có thể nó là đúng nếu ở thời điểm một vài năm trước còn nếu là bây giờ thì ko phải nữa rồi bạn ạ, nhưng nếu bạn có đam mê thì nó là một nghề kiếm ra bội tiền dựa trên chính sở thích và đam mê của bạn, đam mê công nghệ - bạn sẽ làm được rất nhiều thứ từ nó Muốn trở thành lập trình viên ? 650269930

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Bài viết mới cùng chuyên mục

Bài viết liên quan vớiMuốn trở thành lập trình viên ?